



WOSIA WA MWISHO

WA

MAMA WA SEREPTA
Umeandaliwa na; 

Hangi M. Chang’a,

Wakili wa Serikali,

S.L.P 3144, Arusha,

Simu 0784 375 821

          0767 375 821

          0715 375 821

W O S I A
(Chini ya Sheria ya Usajili wa Hati Namba 117)

Huu ni WOSIA wangu wa MWISHO, Mimi MAMA WA SEREPTA wa S.L.P.22603, Dar es salaam, nikiwa na lengo la kurithisha mali zangu nitakazozitaja kwa nitakao wataja hapa chini:

1. Nina kanusha Wosia wa aina yoyote kama upo wa hapo kabla kuhusiana na mali zangu.

2. Nina watoto kama ifuatavyo hapa chini.

i) Dorotea ......................
ii) Damasi .............
iii) .......................................

iv) ..........................................
v) Ezekiel ......
vi) Jovita ............

3. Ninatangaza na kuthibitisha kuwa mali zangu ni; 
i) Nyumba ninayoishi na familia yangu iliyopo ndani ya Jiji la Arusha, Mkoa wa Arusha.
ii) Nina vyombo vya ndani kama Kabati, Sofa, Cherehani, Makochi, baiskeli, Jiko la gesi, vitanda vine, magodoro manne, kibanda cha cha biashara NMC Sokoni, na Kilombero.

4. Ninatangaza na kuthibitisha kuwa sina deni kokote kule.
KWAMBA LEO NARITHISHA MALI HIZI KAMA IFUATAVYO:-
i) Nawapa na kuwarithisha watoto wangu pamoja na mume wangu ............................................ na watoto wangu tajwa hapo juu mali ambazo ni nyumba, na gari tajwa hapo juu.
ii) Ninatangaza kuwa watoto wangu tajwa hapo juu, nikifariki wabaki chini ya uangalizi wa mme wangu na walelewe kwa misingi ya taratibu za UAMUSHO WA WAKRISTO TANZANIA (UWATA).
...............................................            ..........................................

MAMA WA SEREPTA                     HANGI M. CHANG’A
    (Mtoa wosia)                                         (Wakili)
iii) Kwamba, mume wangu ............................................ ndiye atakuwa msimamizi mkuu wa mali zangu zote pia ndiye atakuwa msimamizi wa mirathi.

iv) Nikifariki natangaza kuwa, mazishi yangu yasimamiwe na wana UAMUSHO WA WAKRISTO TANZANIA (UWATA) na kunizika kwa taratibu za UWATA. Pia natangaza kuwa nikifariki nizikwe mahali ambapo mume wangu au wana UWATA watakapoona panafaa. Hii ni kutokana na wema ambao wana UWATA wamenitende katika shida na raha.
v) Ninatamka kwa dhati kuwa Wosia huu uheshimiwe na kufuatwa katika utekelezaji wake kama ulivyo na ya kwamba mtu yeyote asimuingilie mke wangu katika kusimamia mirathi yangu na kutekeleza wosia huu.

Mimi MAMA WA SEREPTA KWA KUTHIBITISHA nimeweka saini yangu mbele ya jina langu na mbele ya mashahidi wangu waliotajwa tukiwa mbele ya wakili kama ifuatavyo.
UMESAINIWA na KUWASILISHWA 

na MAMA WA SEREPTA 

hapa Arusha leo  mnamo                              ..........................................

tarehe  ..... Julai   2014                           MAMA WA SEREPTA

(MTOA WOSIA)                            
MASHAHIDI:
1. .......................................
Saini: ……………………………
2. .......................................
Saini: ……………………………
UMETAYARISHWA NA:

Hangi M Chang’a, (Wakili wa Serikali)

Ofisi ya Mwanasheria Mkuu,
Kanda ya Arusha,
S.L.P. 3144, 

Arusha.
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